Ở hai trận đấu sớm nhất vòng 5 giai đoạn 2 LS V-League, Pedro Paulo lập cú đúp giúp Sài Gòn đánh bại Than Quảng Ninh 2-1, để vươn lên chiếm vị trí thứ 2 trên bảng xếp hạng. 

Trong khi đó, Viettel và Hà Nội cầm chân nhau không bàn thắng trong trận cầu đầy hấp dẫn và các hậu duệ của Thể Công đã giữ được ngôi đầu bảng với 1 điểm nhiều hơn Sài Gòn.

Đêm qua rạng sáng nay lượt trận thứ hai vòng bảng Europa League khép lại với nhiều kết quả bất ngờ.

Lịch Thi Đấu LS V-League 1 2020 Nhóm A
NgàyGiờĐộiTỉ sốĐộiVòngKênh
30/10
30/1017:00Bình Dương FC1:1Hồng Lĩnh Hà TĩnhVòng 5Xem video
30/1019:15Hồ Chí Minh City2:1Hoàng Anh Gia LaiVòng 5 Xem video
Lịch Thi Đấu Premier League 2020/2021
NgàyGiờĐộiTỉ sốĐộiVòngKênh
31/10
31/1003:00Wolverhampton2:0Crystal PalaceVòng 7K+PM
31/1019:30Sheffield United-:-Man CityVòng 7K+PM
31/1022:00Burnley-:-ChelseaVòng 7K+PM
 
 
Lịch Thi Đấu La Liga 2020/2021
NgàyGiờĐộiTỉ sốĐộiVòngKênh
31/10
31/1003:00SD Eibar0:2Cádiz CFVòng 8BĐTV
31/1020:00Real Madrid-:-SD HuescaVòng 8BĐTV
31/1022:15Athletic Bilbao-:-Sevilla FCVòng 8BĐTV
Lịch Thi Đấu Bundesliga 2020/2021
NgàyGiờĐộiTỉ sốĐộiVòngKênh
31/10
31/1002:30Schalke 041:1StuttgartVòng 6
31/1021:30FC Köln-:-Bayern MünchenVòng 6
31/1021:30FC Augsburg-:-Mainz 05Vòng 6
31/1021:30Arminia Bielefeld-:-DortmundVòng 6
31/1021:30Frankfurt-:-Werder BremenVòng 6
Lịch Thi Đấu Ligue 1 2020/2021
NgàyGiờĐộiTỉ sốĐộiVòngKênh
30/10
30/1000:00Olympique Marseille-:-RC LensVòng 9
31/10
31/1023:00Stade Rennes-:-Stade BrestVòng 9
Lịch Thi Đấu Europa League 2020/2021
NgàyGiờĐộiTỉ sốĐộiVòngKênh
30/10
30/1000:55AEK Athen1:2LeicesterG
30/1000:55Zorya Lugansk1:2Sporting BragaG
30/1000:55AC Milan3:0Sparta PrahaH
30/1000:55Lille OSC2:2Celtic FCH
30/1000:55Sivasspor1:2Maccabi Tel AvivI
30/1000:55Qarabağ FK1:3Villarreal CFI
30/1000:55LASK4:3PFC Ludogorets RazgradJ
30/1000:55Royal Antwerp FC1:0TottenhamJ
30/1000:55CSKA Moskva0:0Dinamo ZagrebK
30/1000:55Feyenoord1:4Wolfsberger ACK
30/1000:55KAA Gent1:4HoffenheimL
30/1000:55Crvena Zvezda5:1Slovan LiberecL
30/1003:00AS Roma0:0CSKA SofiaA
30/1003:00CFR Cluj1:1BSC Young BoysA
30/1003:00Arsenal3:0Dundalk FCB
30/1003:00Molde FK1:0Rapid WienB
30/1003:00Slavia Praha1:0LeverkusenC
30/1003:00OGC Nice1:0Hapoel Be'er ShevaC
30/1003:00Rangers FC1:0Lech PoznańD
30/1003:00SL Benfica3:0Standard LiègeD
30/1003:00Granada CF0:0PAOK SalonikiE
30/1003:00Omonia Nikosia1:2PSV EindhovenE
30/1003:00AZ Alkmaar4:1HNK RijekaF
30/1003:00Real Sociedad0:1SSC NapoliF

Thiên Bình